hlongtvx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum na`y la^.p ra ko ngoa`i mu.c djch' jai? trj, la` chj'nh.ko ba`n chuye^n. chj'nh trj. nghe pa con.(^.^)

Bảng chữ cái yêu thương(part 3)

nhoc_ben_kute
    nhoc_ben_kute
    mem mới
    mem mới

Bảng chữ cái yêu thương(part 3) Empty Bảng chữ cái yêu thương(part 3)

Bài gửi  nhoc_ben_kute Fri Sep 11, 2009 8:26 am

Believe - Tin tưởng :

Không tin tưởng, thường xuyên truy hỏi người yêu bằng thái độ nghi ngờ
    Thứ tình yêu ngờ vực lẫn nhau như thế này chỉ có kết cuộc là chia tay. " Khi yêu thì người ta phải tin tưởng lẫn nhau phải ko Em.. Anh tin những Gì Anh thấy.. Lúc nào anh cũng tin Em.. Còn Em có tin anh hay ko đó là quyết định của Em.. Anh luôn tôn trọng Em . Anh ko nghi ngờ điều gì về Em cả.. "

Bảng chữ cái yêu thương(part 3) 4aa61b70_4dcf8480_cola-fg_cola71a_001
    Care - Quan tâm:

Mức độ quan tâm cũng chính là biểu hiện của mức độ anh coi trọng cô ấy.
    Gặp mặt hay gọi điện thoại cho cô ấy, hỏi một câu quan tâm: "Em làm việc có mệt không?"
    Hoặc gửi vài dòng thư ngắn:

"Trời lạnh rồi, em nhớ mặc thêm áo ấm."
    Sự quan tâm như thế không chắc sẽ

mang lại những tác dụng thực tế, nhưng ít nhất có thể làm cho cô ấy ấm lòng.
    Nếu viết cả thư tình thì càng tốt. " Xin lỗi Anh đã cố ko gọi điện cho em nhưng anh ko thể kiềm chế đc bản thân mình nữa. Anh đã đầu hàng đầu hàng tất cả bỏ qua những lời Em nói chỉ để đc nghe giọng nói của Em chỉ đc biết em đang ra sao như thế nào. Anh ở xa Em ko lúc nào cũng ở bên cạnh Em đc. Chỉ có những ngày quan trọng hay có điều kiện anh mới gặp Em đc. Em không trách Anh chứ. Trách anh vì không quan tâm nhiều đc đến Em. Trách vì Anh quá yếu mềm hay nhút nhát . Sad Thời gian tới chắc anh chỉ còn đc nghe giọng Em qua điện thoại, qua Yahoo. và ngày gặp nhau của chúng ta sẽ khá xa .. Nhưng Anh sẽ cố gắng để đc gặp Em nhiều hơn.

Anh buồn lắm .. "

Bảng chữ cái yêu thương(part 3) 4aa61de1_0e558f8c_cola-gg_cola71a202
    Freedom - Tự do :

Dù đã kết hôn cũng nên để người ấy có sự tự do cần thiết và quyền được giữ bí mật của riêng mình.
    Một nửa của anh không phải là nô lệ cả đời của anh.
    Đừng để cô ấy cảm thấy kết hôn với anh chẳng khác gì bị nhốt vào lồng. " Em có thể tự do làm những gì mình muốn. Em tự do nhảy au kết bạn hay nói chuyện với những người thân hay người quen cua Em... Xin lỗi Em khi đã có những lần cư xử ko hay làm

Em phải buồn .. "
    Bảng chữ cái yêu thương(part 3) 4aa61de9_789eead0_cola-gg_cola71a_002
    Give - Cho đi :

Tình yêu không nhất định là anh cho đi thì sẽ được nhận lại.
    Nhưng nếu không cho thì nhất định sẽ chẳng được gì.
    Với người anh yêu thương, nên đối xử như với chính mình.
    Cho đi mà không ngần ngại mới là tình yêu thật sự. " Yêu một nguời là làm tất cả đề người đó đc hạnh phúc. Tình yêu Anh dành cả cho Em.. Và Anh dã đc đón nhận lại tình cảM Của Em.. anh sẽ giữ lấy tình cảm mà Em dành cho anh và anh sẽ trân trọng nó.. "

Hôm nay: Tue May 07, 2024 11:44 am