hlongtvx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum na`y la^.p ra ko ngoa`i mu.c djch' jai? trj, la` chj'nh.ko ba`n chuye^n. chj'nh trj. nghe pa con.(^.^)

Bảng chữ cái yêu thương(part 2)

nhoc_ben_kute
    nhoc_ben_kute
    mem mới
    mem mới

Bảng chữ cái yêu thương(part 2) Empty Bảng chữ cái yêu thương(part 2)

Bài gửi  nhoc_ben_kute Fri Sep 11, 2009 8:18 am

Veracity - Thành thật:

Đối với người yêu, nhất định phải thành thật
    Anh cũng không muốn một nửa của mình là kẻ tinh ranh khoác lác thường xuyên lừa dối tình cảm của nhau.
    " Đối với Em anh không có điều gì lừa dối hay giấu diếm. Anh ko lừa dối tình cảm của Em hay điều gì. Anh yêu em một cách thật lòng bằng chính tình cảm thật sự của Anh. "

Bảng chữ cái yêu thương(part 2) 4aa61a35_25fc7786_vb56_cola71a
    Enjoy - Yêu thích :

Anh nên yêu thích tất cả những gì ở người anh yêu
    Tận hưởng cảm giác hạnh phúc, vui vẻ mà tình yêu lúc này mang lại
    Như vậy, anh càng vui vẻ mà yêu
    Đừng nên chỉ biết vạch lá tìm sâu rồi oán trách. " Em à Em đừng để ý đến những cái gì thiếu xót hay mặc cảm những điều gì khác. Anh yêu Em Anh yêu tất cả những gì Em đang có . Khi yêu Em Anh ko oán trách điều gì về Em. Và khi chúng ta yêu nhau thì chúng ta sẽ cùng nhau thay đổi những thiếu xót hay mặc cảm của nhau ..

Em đồng ý chứ! "

Bảng chữ cái yêu thương(part 2) 4aa61b5b_358a348d_cola-f_cola71a-2205
    Quarter - Bao dung :

Sự tha thứ là yếu tố quyết định cơ bản
    Dùng thái độ bao dung tha thứ những lỗi lầm của người yêu
    Vì anh là người yêu thương cô ấy nhất " Nếu anh có điều gì sai trái hay có những lỗi lầm gì thì Em đừng giận anh nhé ... "

Bảng chữ cái yêu thương(part 2) 4aa61b61_3539233f_cola-f_cola71a2017
    Accept - Chấp nhận :

Trên đời không có người thập toàn thập mỹ
    Hãy nhớ rằng anh yêu cô ấy nghĩa là anh chấp nhận tất cả những gì của cô ấy Thậm chí là những khuyết điểm. " Đã là con người thì ai cũng có những lỗi lầm hay những khuyết điểm riêng của mình. Anh cũng có những khuyết điểm và những lỗi lầm riêng một số cái Em biết một số cái Em vẫn chưa biết Và giữa chúng ta còn nhiều điều phải chia sẻ với nhau. Anh không để ý những điều đó Anh chấp nhận tất cả nếu có gì khó nói em dừng ngại hãy cứ nói với anh nhé. Đừng giấu trong lòng làm gì .. Được chứ Em !"

Bảng chữ cái yêu thương(part 2) 4aa329ae_0616168f_shakugan20no20shana20ii20-200420-11_resize

Hôm nay: Tue May 07, 2024 5:46 pm