hlongtvx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum na`y la^.p ra ko ngoa`i mu.c djch' jai? trj, la` chj'nh.ko ba`n chuye^n. chj'nh trj. nghe pa con.(^.^)

Mãi mãi như thế..... nhé anh !

bengoc_94
    bengoc_94
    mem mới
    mem mới

Mãi mãi như thế..... nhé anh ! Empty Mãi mãi như thế..... nhé anh !

Bài gửi  bengoc_94 Tue Sep 08, 2009 7:46 pm

Luôn làm em tức giận........làm em bực bội........làm em phát khóc.........khóc ướt hết cả cái gối cuối cùng đem đi giặt. .....^^ nhưng không hiểu sao em lại..........thích.............
    Thích anh chọc cho em cười........chọc em khóc..........luôn làm em vui vẽ........... em rất muốn nói với anh là..........em thích anh............thích anh nhiều lắm..........rất nhiều.........
    Nhưng em sợ...........sợ rằng khi nói ra chúng ta không giống như trước nữa.............không được nghe anh chọc em.........không được nghe anh mắng em ngốc..........
    Nên em sợ lắm........bây giờ em..........chỉ bít chờ đợi...........chờ đợi anh tìm được người mà anh yêu mến nhất.........để ngắm nhìn anh.........anh phúc bên người anh yêu thương..........
    Ngốc và dại khờ lắm phải không anh..........bởi vì anh giống như là ảo ảnh.........mãi mãi em không bao giờ........không bao giờ chạm tới được..................
    Dù vậy em vẫn thích anh........luôn thích anh và.......mãi mãi như thế...........anh nhé.......
    gioa' mua` thu em anh ngu~ Mãi mãi như thế..... nhé anh ! Picture
    anh ngu` doj` em cay. tu~ em dj Mãi mãi như thế..... nhé anh ! Picture

Hôm nay: Tue May 07, 2024 5:34 pm