hlongtvx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum na`y la^.p ra ko ngoa`i mu.c djch' jai? trj, la` chj'nh.ko ba`n chuye^n. chj'nh trj. nghe pa con.(^.^)

Mưa.....nước mắt vè em....

bengoc_94
    bengoc_94
    mem mới
    mem mới

Mưa.....nước mắt vè em.... Empty Mưa.....nước mắt vè em....

Bài gửi  bengoc_94 Tue Sep 08, 2009 7:42 pm

Em đang khóc,em khóc vì em nhớ anh,vì em yêu anh...và em khóc vì em đã vô tình đẩy anh xa thế giới của em.
    Mấy hôm mình ko gặp nhau rồi anh nhỉ?
    Em luôn muốn mình thật vui vẻ khi bên anh ...và em đã làm được điều đó....
    Nhưng khi xa anh ,em lại là 1 người hoàn toàn khác.Em rất buồn.Em chỉ có thề nói thế thôi.Mỗi tuần mình gặp nhau được 1 lần.1 lần vài giờ đồng hồ, nó quá ngắn ngủi anh àh...
    Không bik em có quá tham lam ko nữa !!!
    Em bik anh yêu em ,anh rất yêu em và em hạnh phúc vì điều đó...nhưng đôi khi tình yêu anh dành cho em nó quá lạc lõng ,anh ko lãng mạn,em bik,em bik tất cả, nhưng em vẫn yêu anh,nhưng hôm qua câu anh nói làm em đã suy nghĩ rất nhiều...
    "Chờ mà nói chuyện" là thế nào hả anh ? Em nên hiểu câu nói đó ra sao ?Giờ này em đang miên man nghĩ về anh...Ngoài trời đang mưa...
    Em rất thik tắm mưa ,nhưng em lại ghét trời mưa...mưa giống như nước mắt...nước mắt của em...ai cũng nói em có sở thik sao mà kỳ quặc thế...em cười ...mưa...nước mắt và em...

Hôm nay: Tue May 07, 2024 4:01 am