hlongtvx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum na`y la^.p ra ko ngoa`i mu.c djch' jai? trj, la` chj'nh.ko ba`n chuye^n. chj'nh trj. nghe pa con.(^.^)

Có bao giờ anh biết...........

bengoc_94
    bengoc_94
    mem mới
    mem mới

Có bao giờ anh biết........... Empty Có bao giờ anh biết...........

Bài gửi  bengoc_94 Tue Sep 08, 2009 7:34 pm

Một tháng ko có anh cũng đã trôi qua.............giờ đây nhìn lại mọi chuyện em vẫn thấy như giấc mơ............
    Ngày mình quen nhau, em là sv năm 2 ......vẫn nhí nhảnh , yêu đời hay đùa giỡn , tinh nghịch như học sinh cấp 2....chẳng ai tin là em yêu và yêu thật lòng đén vậy.......và rồi anh bước vào cuộc sống của em...........anh lập sẵn mọi kế hoach để em tin là có tình yêu ......để e nghĩ rằng tình yêu đầu tiên cũng là cuối cùng.......suốt cả cuộc đời này e chỉ yêu mình anh ......ko biết vì em quá tin anh hay anh xem là một pé ngốc thật sự........anh cướp nụ hôn đầu tiên của em ...cướp cả trái tim em.........
    Chỉ trứoc anh em mới là một cô pé thật sự....chỉ khóc để đựoc anh nhẹ nhàng lau khô khóe mắt ..............chỉ làm mọi điều để anh vui....................chỉ yêu và tin anh....và lo lắng cho anh.......
    Còn ngỡ mình đang sống trong hạnh phúc......hạnh phúc khi có anh......hạnh phúc trong cái tin anh tạo dựng cho em.......
    Rồi........................bỗng hoang man khi anh nói....." Anh cần thời gian, anh cần sự yên tĩnh"....................
    Nỗi lo sợ trong em........em đã làm gì sai...................tìm mọi cách xin lỗi anh......
    Đến ngày nhận ra anh cần thời gian yên tĩnh để đi cùng người con gái khác..............em ngỡ ngàng...........ko tin đó là sự thật.......
    ..............................tình yêu của mình chỉ có thế thôi ..........mỏng manh , dễ vỡ.......
    Em đã ko tin cho đến ngày anh nói " Những ngày ko em anh cảm thấy nhẹ nhàng , hạnh phúc. Mình kết thúc đi em"...................
    ................Ai đã từng nói đừng lìa xa anh , anh sẽ ko sống nổi..........
    ..............................Ai đã từng nói dù xa em 1 giây anh cũng sẽ mãi nhớ em..........
    ....................................Ai đã từng nói chỉ cần bên em 1 phút thôi là anh hạnh phúc
    ...........................Ai đã từng gọi điện lúc nửa đêm vì sợ mất em....................
    ............................Ai đã hứa sẽ ko lừa dối em...................
    Ai từng bắt em hứa suốt đời chỉ yêu mình anh...................ai đã khắc tên anh vào tim em..............
    ...............tất cả là giả dối sao anh.....................
    Anh bứoc vào trái tim em và đóng băng nó lại...................
    ................có bao giờ anh biết trái tim lại ko nghe lời chủ nhân của nó ko.............
    .....................................vẫn nhói đau từng đêm................
    vẫn thao thức ko ngủ........................
    ....trong khi trái tim kia lại chứa 1 hình bóng khác....................
    Có bao giờ anh biết........... 9618348037a12625feCó bao giờ anh biết........... Sigpic538165_5Trái tim em chỉ 2 lần mở cửa. Đón anh vào và tống cổ anh ra
    Có bao giờ anh biết........... 9618348037b124d03a

Hôm nay: Mon May 06, 2024 11:46 pm