hlongtvx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum na`y la^.p ra ko ngoa`i mu.c djch' jai? trj, la` chj'nh.ko ba`n chuye^n. chj'nh trj. nghe pa con.(^.^)

Nước mắt ơi....xin mi đừng rơi...

bengoc_94
    bengoc_94
    mem mới
    mem mới

Nước mắt ơi....xin mi đừng rơi... Empty Nước mắt ơi....xin mi đừng rơi...

Bài gửi  bengoc_94 Tue Sep 08, 2009 7:30 pm

Đjn đã cạn kiệt sức lực thật òy...Bánh Ú àh!!!
    Thật sự...Đjn ko mún khóc,,,nhưng sao...trong lòng Đjn nó cảm thấy quặn đau...nhói buốt kon tim...2 dòng lệ tuôn trào!!!Cố nhắm mắt để ngăn nó lại...nhưng sao nó vẫn tuôn rơi....!!!
    Lúc trước, Đjn đã từng hứa...sẽ lun bên cạnh Bánh Ú...mỗi khi dzui...mỗi khi bùn...hay mỗi khi cần chút giận 1 ai đó!!!Nhưng hum ny, đã #....# thật rồi Bánh Ú àh!!!.............
    Từ trước đến h, mỗi khi Bánh Ú bùn...Đjn lun mún bên cạnh...để làm 1 thằng ngốc chọc cho Bánh Ú cười...để ko còn fai? bùn nữa!!!Vì Đjn ko mún thấy người con gái Đjn iu thương fai? bùn..fai? khóc vì 1 ai đó!!!
    4 tháng wa, Đjn đã cố gắng hết sức...để làm Bánh Ú quên đi người mà đã bỏ rơi Bánh Ú!!! Nhưng nay....# rồi, vì đã có 1 người nữa cg~ mún làm như Đjn hiện h..." Mún làm Bánh Ú dzui...và người này cg~ iu Bánh Ú".....Và có lẽ đây là lúc Đjn fai? cất bước ra đi...vì chính Bánh Ú cg~ có cảm tình dành cho người này mà!!!
    Có lẽ MÃI MÃI ....Trái tim Bánh Ú đã ko có chỗ dành cho Đjn...Có fai? ko??? Thì thôi Đjn sẽ đành chấp nhận ra đi...để ko fai? làm phiền đến Bánh Ú nữa!!! Tuy hiện tại...Bánh Ú ko nói dzì...Nhưng Đjn biết:" vì sợ Đjn bùn nên Bánh Ú đã ko chấp nhận làm bạn gái người ta...!!! Và người đó là bạn nữa...!!!" Nhưng ko sao đâu Bánh Ú àh...Đjn ko bận tâm đâu...Hãy tự tìm lấy hạnh phúc cho mình...Đừng vì Đjn mà đánh mất đi người mà Bánh Ú iu thương!!! Hãy nắm giữ Hạnh Phúc của mình...Đjn ko thể nắm giữ Hạnh Phúc dzùm Bánh Ú đc nữa òy...vì đã đến lúc Đjn fai? ra đi!!!
    Ra đi để Bánh Ú ko bận tâm nữa..............
    Ra đi để tất cả ko fai? khó xử......................
    và Ra đi để thấy Bánh Ú hạnh phúc...!!!
    Trước đây , Đjn mong Bánh Ú sau khi quên đi đc người đã bỏ rơi Bánh Ú...thì lúc đó Đjn sẽ có thể ôm chặt Bánh Ú vào lòng và nói:" Đjn iu Bánh Ú nhìu nhìu lắm...Bánh Ú là tất cả của Đjn!!! "........Và hum ny, Bánh Ú đã quên đc người đã bỏ rơi Bánh Ú...nhưng Đjn đã ko thể ôm Bánh Ú vào lòng mình mà nói lên câu nói cho Bánh Ú nghe đc rồi!!! Vì Con Tim Bánh Ú đã ko có chỗ dành cho Đjn nữa rùi...!!! Và như dzậy Đjn sẽ ra đi & im lặng mãi mãi....vì đã ko còn cơ hội để nói nữa rùi!!!!
    ......Đjn sẽ đem những kỉ niệm đc đi chơi & đc ngồi bên Bánh Ú hằng giờ trò chuyện....!!! Cho nên Bánh Ú đừng bận tâm và đừng nhớ đến sự tồn tại của Đjn nữa!!! Để có thể hạnh phúc ....hạnh phúc thật sự bên người mà Bánh Ú iu!!!.....Những kỉ niệm đó...sẽ là sức lực để có thể giúp Đjn bước đi...bước đi xa đời Bánh Ú....mà trở về với cuộc sống thật tại của Đjn: cô đơn cùng với căn phòng tối...!!!
    Thoy Đjn fai? dừng ở đây òy....ko thể viết tiếp nữa....cay mắt quá....đắng môi quá... kon tim đau nhói quá....Và dòng nước mắt đã mãi ko ngừng....!!!
    --------Hãy Hạnh Phúc Em Nhé!!!-------
    ---------Hãy Cố Gắng Quên Đi Quá Khứ!!!---------
    --------Hãy Tự Bảo Vệ Lấy Mình---------
    -------Và Xin Em Đừng Khóc Vì Anh...Em Nhé!!!--------
    Nhắm mắt để qua đi ngày…nhắm mắt để quên đi đời..,
    Nhắm mắt vì tôi chán đời nhưng vẫn phải sống vì tôi nợ đời
    Nhắm mắt để môi luôn cười, nhắm mắt để tim vơi buồn.
    Nhắm mắt để không được khóc nhưng vẫn phải cố cười như thằng ngốc
    ♠♣™Ç£µß♣¶«µ†ë™♣♠ °
    ¤•—¶«µ¤Ðïñ—•¤°
    "Thà mình đau khổ để người mình yêu thương đc hạnh phúc
    Còn hơn mình hạnh phúc mà người iu thương ta phải chịu đau khổ"Nước mắt ơi....xin mi đừng rơi... PictureNước mắt ơi....xin mi đừng rơi... Picture

Hôm nay: Mon May 06, 2024 11:11 pm