hlongtvx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum na`y la^.p ra ko ngoa`i mu.c djch' jai? trj, la` chj'nh.ko ba`n chuye^n. chj'nh trj. nghe pa con.(^.^)

Yêu một người ở xa..........

bengoc_94
    bengoc_94
    mem mới
    mem mới

Yêu một người ở xa.......... Empty Yêu một người ở xa..........

Bài gửi  bengoc_94 Tue Sep 08, 2009 7:24 pm

Sad yêu xa" 2 từ nghe đơn giản , thế mà mọi thứ chưa bao giờ đơn giản ...

yêu xa là ngóng trông

yêu xa là nhớ đến mỏi mòn

yêu xa là những khoảnh khắc cô đơn

yêu xa là òa khóc vì cần 1 bờ vai nhưng hok thấy

yêu xa là đôi khi đi ngoài phố , nhìn người ta đi bên nhau hạnh phúc, mà mình cảm thấy tủi thân, ghen tỵ, cần 1 vòng tay 1 bờ vai lắm

yêu xa chỉ bằng lời nói, bằng những dòng tin nhắn , những cú điện thoại ngắn ngũi bằng những lời yêu ..... nhưng ở 2 nơi khác nhau.... rất xa nhau

yêu xa đy đâu cũng 1 mình, mõi mòn chờ đợi đến 1 ngày nào đó được gặp lại nhau dù chỹ là những giây phút ngắn ngủi

Nhưng...................

yêu xa mới nhận ra bản thân có khả năng chờ đợi, có bãn lĩnh từ chối tất cả, chỉ dành tình cảm cho 1 người duy nhất, quan trọng nhất

yêu xa là thương là nhớ là mỏi mòn , là chờ đợi , là cần 1 vòng tay nương tựa, là muốn xua đy tủi hờn , là những giọt nước mắt, là nụ cười là tình yêu

Dù gần hay xa vẫn là tình yêu

Dù em là người ở xa anh.... hok thể chạy đến bên anh lúc anh cần em nhất, em hok gần anh để quan tâm lo lắng cho a..... nhưng Tạo Hóa đã chọn em đặt vào tim anh... zì zậy nên em yêu anh nhất anh àk...

ừk thì mình yêu xa

yêu 1 người ở xa.....chỉ biết là em đang nhớ anh thật nhiều...... muốn nói mà hok nói được

yêu 1 người ở xa.....khi em cần 1 bờ vai để tựa, anh sẽ hok có ở bên em,nhưng em tin ở cuối con đường mang tên "chờ đợi" là bắt đầu cho 1 con đường khác mang tên " hạnh phúc" và anh đag ở đó chờ em.... vì thế em sẽ chờ đợi

Anh sẽ luôn đi cùng em đúng hok anh?

Nổi nhớ làm người ta muốn ở bên nhau nhiều hơn

Nỗi nhớ làm người ta muốn siết chặt nhau hơn

Nỗi nhớ làm em yêu anh nhiều hơn

Người ơi.... nhớ người lắm..... nếu 1 lúc nào người đọc được những dòng này ..... người nhớ đến stjng.... thì người SMS hay phone cho stjng người nhé

loving you..............

--------------------------------------------------------------------------------

Hôm nay: Tue May 07, 2024 6:13 am