hlongtvx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum na`y la^.p ra ko ngoa`i mu.c djch' jai? trj, la` chj'nh.ko ba`n chuye^n. chj'nh trj. nghe pa con.(^.^)

Em sẽ không khóc nữa anh ah.

bengoc_94
    bengoc_94
    mem mới
    mem mới

Em sẽ không khóc nữa anh ah. Empty Em sẽ không khóc nữa anh ah.

Bài gửi  bengoc_94 Tue Sep 08, 2009 7:22 pm

pale ...C hứa và C thề sẽ không nói chuyện với nó nữa...
    Câu chuyện ấy đã được bỏ qua sau lời hứa ấy.E cũng ko muốn nhắc lại nữa vì thật sự em cũng rất mệt mỏi...
    E đã tin những zj` anh đã hứa vì em biết anh yêu em rất nhiều.Câu chuyện đó em đã cố nghĩ "chỉ là 1 chút thoảng qua thôi mà ko sao đâu" để sống vui vẻ bên anh,cười thật hạnh phúc bên anh...
    Em đã từng tự hào với mọi người rằng em rất hp,được anh chiều chuộm,nâng niu từng chút một,khi nhắc đến tên anh trước mặt bạn bè đôi mắt em sáng lên,mặt vênh và nói Chồng tớ đây'...
    Anh lo lắng cho em,bảo vệ em trong cuộc sống này khiến em trở thành 1 đứa trẻ con...nhõng nhẽo bắt anh phải làm mọi chuyện...bắt anh phải đeo dép cho em nữa...
    Bước chân ra ngoài đường anh bắt phải đeo khẩu trang vì ngoài kia thật nhiều bụi,mặc áo dài tay vào vì trời nắng lắm
    Để kể hết những zj em đã cảm thấy.để kể hết những điều tại sao em yêu anh có lẽ không thể hết...
    Thời gian trôi qua...em cảm thây anh đã không còn yêu em như trước nữa.lời hứa mà anh đã hứa...cũng đã kô còn la lời hứa nữa...anh đã giấu em nói chuyện với người đó...anh đã vưt lời hứa mà anh đã hứa với em sang một bên...anh gặp gỡ một người con gái khác...và anh biết những zj anh đang làm sẽ khiến một đứa con gái ngu ngốc như em bi tổn thương..nhưng anh đã làm...
    Em cảm thấy em kô phải là người duy nhât trong trái tim anh...nước mắt của em chảy một cách vô nghĩa...rất nhiều lần rồi...em khóc để đưa anh trỏ về bên em như ngày mới yêu nhau...em khóc vì anh nói anh còn yêu em rất nhiều...em khóc vì anh không để em bước đi...

Em đã từng rất tin tưởng vào bản thân mình...nhưng giờ thì không anh ạ.
    T/y của em trong suốt thời gian qua,những kỉ niệm trong suốt thời gian qua...có là zi đối với anh không???
    ...Bước đi...Đừng trở lại nữa...Đừng khóc nữa...Nhưng đã bao nhiêu lần em không thể làm được điều đó...em quay trở lại bên anh...khóc trong lòng anh..."anh xl,anh không làm em khóc nữa đâu...anh sẽ thay đổi...anh sẽ quay trỏ lại...anh sẽ là anh của ngày xưa...yêu em...chăm sóc cho em..."
    Lần nào cũng vậy.E đã không thể bước đi trên con đường mà không có anh đi cùng...một mình em không thể làm được điều zj...
    Và em biết anh quan trọng như thế nào đối với em...và em biết yêu một người thật nhiều
    Em không hối hận vì đã đi cùng anh trong suốt thời gian qua...em đã rất hp...đã từng cười một cách thoải mái...đã từng nói rất nhiều đến nỗi anh không thể bon chen vào đó dù chỉ một câu ^^~...
    Anh đã thay đổi cuộc sông của em...thay đổi con người em...
    Không ai có thể làm cho em nói nhiều đến như vây vì bệnh trầm cảm mà mọi người đã đặt cho em...Không ai yêu em nhiêu như anh...không ai làm em khóc nhiều như anh...không một ai có thể làm em bi tổn thương như anh...
    Em sẽ bước đi anh ak...anh phải sống hạnh phúc nhé...cho gia đình...cho bản thân mình...và cho cả người sẽ thay thế em nữa...

Hôm nay: Tue May 07, 2024 11:07 am