hlongtvx

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum na`y la^.p ra ko ngoa`i mu.c djch' jai? trj, la` chj'nh.ko ba`n chuye^n. chj'nh trj. nghe pa con.(^.^)

quen mat da tung yeu ....

bengoc_94
    bengoc_94
    mem mới
    mem mới

quen mat da tung yeu .... Empty quen mat da tung yeu ....

Bài gửi  bengoc_94 Mon Sep 07, 2009 8:09 pm

toi cug da yeu,tinh yeu voi mot con be 16t nhu toi co phai la tro dua ko ha cac ban.khi toi noi ra cac ban cho toi la qua ngo nghech va de tin nguoi nua,toi quen anh chi qua dien thoai .toi va anh la nguoi cung que nhung anh hon toi nhung 6t nhu the thi cung ko phai la qua nhieu.luc dau toi cung ghi chi treu dua cho vui nhung gio thi toi da biet toi that su rat yeu anhtoi cung cam nhan ddc la anh cung y toi .chung toi da ke cho nhau rat nhieu ve tat ca.chi qua dien thoai , moi ngay anh goi cho toi 3 lan de hoi tham suc khoe hc tap.luc do toi dang on thi dai hc anh chi cho toi cach hc bai cho tot,vi anh da la sinh vien v GIO nh di lam voi mot cong viec on dinh
    t
    anh da day cho toi biet vuon le n trong cuoc song,toi da tham hi vong la toi va anh se co mot ket cuc that dep nhu trong truyen co tich.Nhung gio thi sao anh da xa roi toi mai mai ,khi toi biet diem dh biet la minh ko do va to co suy nghi se chia tay anh va noi dieu do voi anh toi dau long lam,nhung ma anh co chap nhan mot ng nhu toi trong khi anh la mot ng co hc lai co su nghiep nua.Anh da ngac nhien khi tooi noi chia tay,toi thay ro su hoang hot o anh:
    "anh lam gi sai ha em,neu anh sai cho anh xl va anh hua la anh se sua ma"
    Nghe nhung loi do cua anh ma toi thay dau long lam thi ra voi anh toi con quan trong ,va toi da ko muon chia tay anh nua.Va roi cai gi den se den,anh luon hoi toi ve diem thi dh co ve anh con sot ruot hon ca toi nua,va toi da linh cam thay diaeu gi do.Toi bao cho anh rang to da thi ruot va toi thay su that vong o anh,anh noi:
    " thoi em an h ko dau thi hc cd cung dc ma ko sao dau
    mien la em ko xa anh la dc"
    toi thay minh that hanh phuc khi com anh nhung bay go anh lai noi anh

Hôm nay: Tue May 07, 2024 12:17 am